



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)



TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya Kifungu na 19(2) (a) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414)

TAARIFA inatolewa kwa umma kuwa Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni kutoka kwa Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Kibondo kwa ajili ya kutoa huduma za majisafi na usafi wa mazingira. Maelezo ya mwombaji ni kama yalivyotolewa hapa chini:-

S/No	Mwombaji	Anwani	Chanzo cha Maji	Miundombinu	Maelezo ya Leseni
1.	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Kibondo	S.L.P 58, Kibondo-Kigoma, Tanzania Barua pepe: mdkibondo@maji.go.tz	• Mto mmoja (1) • Visima virefu saba (7) Vyote kwa pamoja vina uwezo wa kuzalisha mita za ujazo 3,210 kwa siku	• Matenki 12 yenye kuhifadhi maji mita za ujazo 2,770 • Urefu wa mtandao wa majisafi ni kilomita 89.67. • Vilula jumla ni 39	Leseni ya kutoa huduma ya Majisafi na Usafi wa Mazingira katika mji wa Kibondo.

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusu maombi tajwa hapo juu, awasilishe kwa maandishi EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku ishirini na moja (21) kuanzia siku ya kuchapishwa kwa tangazo hili. Nyaraka za maombi ya leseni zinaweza kuoneshwa kwa mtu yeyote kwa maombi maalum ya maandishi.

Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi
S. L. P 2857, Dodoma.

Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;

Namba ya Bure 0800110030;

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>